ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ 25mm horse stable floors ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
124 X 75 ซม กันไฟ กันความร้อน สถานที่วางม้า แผ่นกันพื้นหลังบ้าน
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ + แผ่นรองหลัง EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | ประมาณ 124 x 75cm/ 48.81 x 29.53inch |
| ความหนา 3-5 มม. สามารถปรับแต่งได้: | 12 มม |
124 X 75 ซม แผ่นพื้นยางกันไฟ กันความร้อน สําหรับสตูลม้า 100% โพลิเอสเตอร์ เนื้อผ้าไม่เนื้อ สารประกอบ EPDM
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ + แผ่นรองหลัง EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | ประมาณ 124 x 75cm/ 48.81 x 29.53inch |
| ความหนา 3-5 มม. สามารถปรับแต่งได้: | 12 มม |
ม้ามั่นคง การติดตั้งง่าย ติดต่อกัน กระเบื้องยาง กระเบื้องยางกระเบื้องกระดูกสุนัข
| วัสดุ: | เม็ดยาง EPDM/SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 200*160*25/43มม |
| ความหนา: | 25 มม. / 30 มม. / 35 มม. / 40 มม. / 45 มม |
แผ่นพื้นยางขนาดใหญ่ที่ป้องกันการลื่น แผ่นพื้นยางขนาดใหญ่สําหรับพื้นที่อาบน้ําม้า ขนาด 1000 X 250 X 25mm
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1000 * 250 * 25mm หรือตามความต้องการ |
| สี: | สีดำหรือสีใดๆ |
ฟาร์ม สีสัน ม้า Walker Matting ยาง I ธาตุไตล์หมากระดูก Mat
| วัสดุ: | เอสบีอาร์+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 160*200*20 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 2.0 ซม./2.5 ซม./3.0 ซม./4.0 ซม./4.5 ซม |
EPDM/SBR แผ่นผนังที่มั่นคงสําหรับม้า แผ่นผนังที่มั่นคงขนาด 1.8m x 1.2m (6ft x 4ft)
| วัสดุ: | SBR/อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 1.8ม.x 1.2ม. (6ฟุตx4ฟุต) |
| ความหนา: | 10 มม. 25 มม. 35 มม |
ขายร้อน รูปทรงกระดูกสุนัข ยางอิฐยางสับสน มะตูดเดินม้า สําหรับกลางแจ้ง / มะตูดยางที่มั่นคงสําหรับม้า
| วัสดุ: | เอสบีอาร์+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 160*200*20 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 2.0 ซม./2.5 ซม./3.0 ซม./4.0 ซม./4.5 ซม |
กุ๊กรูปยางม้า Walker แมทสําหรับกระแส 36 ฟุต X 6 ฟุต 6 นิ้ว
| วัสดุ: | เอสบีอาร์+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 160*200*20 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 2.0 ซม./2.5 ซม./3.0 ซม./4.0 ซม./4.5 ซม |
ฟาร์ม ยางสีสัน I ไม้ไถ่ แผ่นกระดูกสุนัข แผ่นกระดูกม้า
| วัสดุ: | เอสบีอาร์+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 160*200*20 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 2.0 ซม./2.5 ซม./3.0 ซม./4.0 ซม./4.5 ซม |
ผ่อนคลายกระแทก สีแดง ยางม้า Walker Matting 160 X 200 X 20mm
| วัสดุ: | เอสบีอาร์+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 160*200*20 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 2.0 ซม./2.5 ซม./3.0 ซม./4.0 ซม./4.5 ซม |


