ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip horse rubber mats ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
หม้อยางที่มีฟังก์ชันระบายน้ํา หม้อม้าขนาด 600*300 มิลลิเมตร หม้อระบายน้ํา สะดวกต่ออวัยวะ และสะอาดง่าย
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
สนามแข่งขัน แผ่นพื้นยางดํา ใช้สําหรับช่องยาง แผ่นยาง 6 มม.
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 1030 * 30 มม. 1,000 * 1,000 * 35 มม. 1,000 * 1,000 * 40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 30mm/35mm/40mm |
หม้อยางกันคลื่น ที่มีแผ่นเหล็กประทับไว้สําหรับสระว่ายน้ําม้า หรือพื้นที่การบํารุงสุขภาพ
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
คูชั่นยางหมอนป้องกันม้าของคุณจากการบาดเจ็บ 800 * 200 * 20 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*500*25 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 25มม |
6MPA แผ่นเตียงเตียงเตียงม้ายาง 4 x 6 ฟุต
| วัสดุ: | แผ่นยางอีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 4ฟุต*6ฟุต |
| ความหนา: | 10 มม./12 มม./15 มม./17 มม./20 มม./30 มม |
แผ่นยางขนาดใหญ่ กล่องยางกรีต กล่องสามเหลี่ยมที่ติดกับแผ่นเหล็ก 5 มม.
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 570mm x 570mm x 18mm |
| ความหนา: | 18มม |
ขายส่งปลีก แอนติสลิป ขายร้อน แอนติอาการเหนื่อย 4 x 6 แผ่นเตียงม้า
| วัสดุ: | แผ่นยางอีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 4'*6'(1220*1830มม.) |
| ความหนา: | 10 มม./12 มม./15 มม./17 มม./20 มม./30 มม |
โรงงานที่กําหนดเอง 8 มม 13 มม ยาง Mating Rolls รอลล์พื้นยางที่มั่นคงสําหรับเตียงม้า
| วัสดุ: | อนุภาคยางคุณภาพสูง |
|---|---|
| ขนาด: | 1 ม. * 1 ม. * 20 มม. / 30 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความหนา: | 20 มม./30 มม |
สีแดง ไม่เป็นพิษ สนามแข่งขันม้า สนามแข่งขันหมา กระดูก แผ่นยาง
| วัสดุ: | เม็ดยาง EPDM/SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 200*160*25/43มม |
| ความหนา: | 25 มม. / 30 มม. / 35 มม. / 40 มม. / 45 มม |
ความหนา 17 มิลลิเมตร สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1830 มม. * 1220 มม |
| ความหนา: | 10 มม. 12 มม. 15 มม. 17 มม. 20 มม. 25 มม |


