ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip horse rubber mats ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
เหมาะสําหรับบริเวณที่ชื้น แผ่นยางโฮโล 40 X 60 ซม แผ่นยาง 100% แอนติสลิป
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | ความกว้าง 3' x ความยาว 3' |
| ความหนา: | 0.5 นิ้ว |
เชื่อมต่อหลายหม้อ เพื่อครอบคลุมพื้นที่ใหญ่ สะดวกและสะดวกในการทําความสะอาด
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | ความกว้าง 3' x ความยาว 3' |
| ความหนา: | 0.5 นิ้ว |
เครื่องตรวจสอบพื้นผิวรูปแบบ 5 แบรนด์ เครื่องตรวจสอบพื้นยางแบบสําหรับม้า สถานที่ขี่ม้า
| วัสดุ: | SBR หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ขนาด: | 196.8 x 39.4 x 0.11 นิ้ว |
| ความหนา: | 3มม.,4มม.,5มม.,6มม |
แผ่นพื้นยางกันคลื่น แผ่นความปลอดภัย แผ่นพื้นยางสําหรับม้า สนามแข่งขันทางเข้า
| วัสดุ: | ยาง EPDM/SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 16"x16"x3/4"(406x406x19มม.) |
| ความหนา: | 3/4"(19มม.) |
Anti Fatigue Rubber Floor Mat Anti-Slip Restaurant Mat สําหรับพื้น บาร์ แมทระบายน้ํา
| วัสดุ: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| ขนาด: | 2′*3′*1/2" นิ้ว |
| ความหนา: | 1/2"นิ้ว |
แผ่นพื้นยางที่มีรู แผ่นกันความเหนื่อย 24'X 36' / แผ่นระบายน้ําไม่เลื่อน สําหรับร้านอาหารครัวอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| ขนาด: | 2′*3′*1/2" นิ้ว |
| ความหนา: | 1/2"นิ้ว |
ผนังพื้นยางที่มีรู 24'X 36' ผนังกันความเหนื่อยล้า/ไม่เลื่อน
| วัสดุ: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| ขนาด: | 2′*3′*1/2" นิ้ว |
| ความหนา: | 1/2"นิ้ว |
หมอนยางกับรู, 24'X 36' แอนติความเหนื่อยล้า / ไม่ลื่นคลื่น Mat บาร์ห้องน้ํา
| วัสดุ: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| ขนาด: | 2′*3′*1/2" นิ้ว |
| ความหนา: | 1/2"นิ้ว |
แผ่นพื้นยางกันความอ่อนเพลีย แผ่นพื้นยางต้านกรีดพาณิชย์ แผ่นพื้นยางรีไซเคิลกันน้ํามัน ไม่สลิด สําหรับครัวร้านอาหาร
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 36"L x 36"W x 0.5"Th |
| ความหนา: | 0.5"ท |
แผ่นยางสําหรับครัว แผ่นพื้นกันความเหนื่อย แผ่นพื้นบาร์ใหม่ แผ่นพื้นพาณิชย์ภาระหนัก แผ่นยางแดงสําหรับประตู 36 "x 60"
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1500*900*20มม |
| ความหนา: | 20มม |


