ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ horse large rubber mats ] การจับคู่ 276 ผลิตภัณฑ์.
สนามแข่งขันช่องคันยางดํา กล่องระบายน้ําติดในเหล็กเหล็ก
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
ซื้อออนไลน์ ดินที่มั่นคงของม้าที่มีกระเบื้องยางทรงกระดูกหมา
| วัสดุ: | รีไซเคิลเม็ดยางยาง SBR |
|---|---|
| ขนาด: | ปกติ 160 x 200 มม |
| ความหนา: | 25 มม. / 30 มม. / 35 มม. / 40 มม. / 45 มม |
ขายส่งปลีก แอนติสลิป ขายร้อน แอนติอาการเหนื่อย 4 x 6 แผ่นเตียงม้า
| วัสดุ: | แผ่นยางอีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 4'*6'(1220*1830มม.) |
| ความหนา: | 10 มม./12 มม./15 มม./17 มม./20 มม./30 มม |
แผ่นเตียงที่มั่นคงสําหรับม้า แผ่นเตียงที่ใช้สําหรับพื้น ผิวที่ซับซึม แผ่นเตียงที่ล้างได้เบา แผ่นเตียงหลังไม่เลื่อน (8' x 8')
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ + แผ่นรองหลัง EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | 8' x 8' |
| ความหนา: | 3-5 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
แผ่นสตูลม้า แผ่นสตูลทํางาน สําหรับพื้นพื้นผิว แผ่นซึมน้ํา แผ่นสตูลน้ําหนักเบา สามารถล้างได้ แผ่นสตูลหลังไม่เลื่อน (8' X 8')
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ + แผ่นรองหลัง EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | 8' x 8' |
| ความหนา: | 3-5 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
ความหนา 17 มิลลิเมตร สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1830 มม. * 1220 มม |
| ความหนา: | 10 มม. 12 มม. 15 มม. 17 มม. 20 มม. 25 มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ยางแข็ง ป้องกันการกระแทกที่ออกแบบเพื่อลดการกระแทกระหว่างรางม้าและพื้นดิน
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง หนา หนา ยาง ผ่อนประตูด้วยหลุมปรับสามหลุมสําหรับปรับหนา 190x80x80mm
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง หนักยาง ผ่อนประตูหลายขนาด สีดํา
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ใช้งานหนักมาก สีดํา ยางพัฟเฟอร์สําหรับประตูเหล็ก รถบรรทุก รถยนต์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 350mm*100mm*105mm |
| ความหนา: | 105มม |


