ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ horse large rubber mats ] การจับคู่ 276 ผลิตภัณฑ์.
สนามแข่งขันอุโมงค์ แผ่นรองพื้นยางดํา ที่ติดกับแผ่นเหล็ก Q235 สําหรับการเข้าสู่สระว่ายน้ําม้า
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000 * 1,000 * 25 มม. 1,000 * 1,000 * 40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 25mm/40mm |
30 มม 35 มม 40 มม ไม้ยางขนาดใหญ่ ไม้ยางเหล็กเหล็กเหล็กสําหรับพื้นที่ความปลอดภัย
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 1030 * 30 มม. 1,000 * 1,000 * 35 มม. 1,000 * 1,000 * 40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 30mm/35mm/40mm |
6 มิลลิเมตร 10 มิลลิเมตร 12 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร ความหนา รถขี่ม้า แรมป์แมท แอนติสลิป
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1ม.(ย)X 2.4ม.(ก) X 6มม., 10มม., 12มม., 16มม. |
| ความหนา: | 6 มม., 10 มม., 12 มม., 16 มม |
แมทกันความอ่อนเพลีย แมทระบายน้ํา แมทยางกันคลื่น แมทยางโคลน 3' X 3' นิ้ว สีดํา สําหรับพื้นที่ดูแลม้า
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | ความกว้าง 3' x ความยาว 3' |
| ความหนา: | 0.5 นิ้ว |
0.39 นิ้ว โต๊ะยางกันคลื่น สําหรับน้ําอาบน้ําม้า แผ่นยางกันคลื่น สําหรับการดูแลม้า
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 24" x 36" หรือ 36" x 60" |
| ความหนา: | 0.39 นิ้ว |
น้ําหนักเบาและใส่ได้ง่าย แผ่นเตียง EVA 10 แผ่น ครอบคลุม 240sqft 22.20 Sqm
| วัสดุ: | อีวา |
|---|---|
| ขนาด: | 1.83ม.X1.22ม |
| ความหนา: | 10 มม |
รามป์แบบปีกกว้าง รามป์ยางเกษตร และพื้นที่ความปลอดภัย
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 2.4ม.*2.1ม.*20มม |
| ความหนา: | 20มม |
แผ่นยางสําหรับขี่ม้า แผ่นยางต้านการสลิปหญ้า มีรูขุม 1 X 1.5m หนา 23mm
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1.5m x 1m x 23mm |
| ความหนา: | 23มม |
หนา 23 มิลลิเมตร แผ่นยางกันคลื่น แผ่นยางหญ้ากันคลื่น สําหรับประตูสนามม้า
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1.5m x 1m x 23mm |
| ความหนา: | 23มม |


