ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip horse rubber mats ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
600*460*38มิลลิเมตร การระบายน้ํา ยางครอบคลุม หม้อยางม้า หม้อยางสําหรับสนามแข่งขัน
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
ดินที่มั่นคงของม้าสีสัน สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม รีไซเคิลกระดูกสุนัข ม้า กระเบื้องยาง
| วัสดุ: | เม็ดยาง EPDM/SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 200*160*25/43มม |
| ความหนา: | c / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
แผ่นยางที่มั่นคงสําหรับนักขี่ม้า ที่ไม่สลิป โฟมด้านบน 17 มม
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด 1: | 1830x1220มม./4ฟุตx6ฟุต; |
| ขนาด 2: | 1000 มม*2000 มม |
น้ําหนักเบาและใส่ได้ง่าย แผ่นเตียง EVA 10 แผ่น ครอบคลุม 240sqft 22.20 Sqm
| วัสดุ: | อีวา |
|---|---|
| ขนาด: | 1.83ม.X1.22ม |
| ความหนา: | 10 มม |
ม้า ปศุสัตว์ เนื้ออ่อน สีดํา EVA 10mm X 1.8m X 1.2m เสาผนังที่มั่นคง
| วัสดุ: | อีวา |
|---|---|
| ขนาด: | 1.8*1.2ม |
| ความหนา: | 10 มม |
สีดํา ยืดหยุ่น ทนทาน กันไฟ ผอมกระแทก กว้าง 1m ยาว 2m แผ่นผนังยาง
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1.00 x 2.00 เมตร |
| ความหนา: | 10 มม. (ความหนามาตรฐาน) - มีความหนา 5-40 มม. ให้เลือกด้วย |
ขายปลีก แผ่นเตียงยาง ม้า วัว แผ่นเตียงกางเขน ม้า รถยนต์ แผ่นพื้นยาง แอนติสลิป แผ่นเตียงยาง
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1.55m กว้าง 1.75m ยาว |
| ความหนา: | 14มม |
แอนติสลิปและสะอาดง่าย แรมป์แมท 2.4mx2.1 M สีสามารถปรับแต่งได้
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 2.4ม.*2.1ม.*20มม |
| ความหนา: | 20มม |
แมท ยาง แรมป์ แอนติสลิป แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์ แรมป์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 2.4ม.*2.1ม.*20มม |
| ความหนา: | 20มม |
60"X54" นิ้ว รถขนส่งม้า แรมป์ แมท แอนติสลิป ด้านภาระ แรมป์, กลับภาระ แรมป์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 60"x54" นิ้ว |
| ความหนา: | 26 มม |


