ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip horse rubber mats ] การจับคู่ 270 ผลิตภัณฑ์.
1.5 มม ถึง 4 มม ภาระหนัก ยางม้า ที่มั่นคง 20 "X 20" การฝึกความแข็งแรงป้องกันสําหรับทางเดินม้า
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 500x500มม.,1000x1000มม |
| ความหนา: | 1.5 มม. ถึง 4 มม |
พื้นความหนาหนายางม้าเตียงเตียงตะเบียน 6 แพ็ค 19.67 'X 19.67' ความหนา
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 500x500มม.,1000x1000มม |
| ความหนา: | 1.5 มม. ถึง 4 มม |
หนา 21 มม แอนติสลิป แมทรามป์รถตู้ม้า แมทยางสําหรับรถตู้ม้า
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1.5m*1.7m*21mm |
| ความหนา: | 21มม |
แผ่นผนังยางซิลิโคนกันกระชับที่กําหนดเองสําหรับม้า
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*450*40mm ((ด้วยแผ่นเหล็ก 10mm) |
| ความหนา: | 40มม |
แผ่นพัดยางกันความเหนื่อยล้าทางการค้า 82.6"X35.4" แผ่นพัดพื้นที่หนัก ไม่เลื่อนสําหรับภายในภายนอก
| วัสดุ: | ยางไนไตรล์ ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 2'*3',3'*5',3'*10'*1/2'' |
| ความหนา: | 12 มม |
1000 X 450 X 40mm สีดําม้าสระว่ายน้ํา ผนังยางหมอน Mat
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*450*40mm ((ด้วยแผ่นเหล็ก 10mm) |
| ความหนา: | 40มม |
สนามแข่งขันอุโมงค์ แผ่นรองพื้นยางดํา ที่ติดกับแผ่นเหล็ก Q235 สําหรับการเข้าสู่สระว่ายน้ําม้า
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000 * 1,000 * 25 มม. 1,000 * 1,000 * 40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 25mm/40mm |
แผ่นคันยางสําหรับรถยนต์ที่ติดรถยนต์เบาและหนัก
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1ม.(ย)X 2.4ม.(ก) X 6มม., 10มม., 12มม., 16มม. |
| ความหนา: | 6 มม., 10 มม., 12 มม., 16 มม |
6 มิลลิเมตร 10 มิลลิเมตร 12 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร ความหนา รถขี่ม้า แรมป์แมท แอนติสลิป
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1ม.(ย)X 2.4ม.(ก) X 6มม., 10มม., 12มม., 16มม. |
| ความหนา: | 6 มม., 10 มม., 12 มม., 16 มม |


