ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสตูลม้ายางที่สามารถล้างได้ สําหรับพื้นที่ล้าง
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | ความกว้าง 3' x ความยาว 3' |
| ความหนา: | 0.5 นิ้ว |
3 มิลลิเมตร-6 มิลลิเมตร แอนติสลิป กลมลวดยางกระดาษยางยางที่มั่นคง สําหรับม้าที่มั่นคง
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ความยาว: | 0.5ม.-30ม |
| ความกว้าง: | 500 มม.-1800 มม |
สีส้มเปลือกรูปแบบยาง Mat แอนติสลิปยางพื้น Mat สําหรับม้าวัวที่มั่นคงพื้น
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ความยาว: | 0.5ม.-30ม |
| ความกว้าง: | 500 มม.-1800 มม |
หนา 21 มม แอนติสลิป แมทรามป์รถตู้ม้า แมทยางสําหรับรถตู้ม้า
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1.5m*1.7m*21mm |
| ความหนา: | 21มม |
แทนความเหนื่อยล้า ไม่ลื่น ติดต่อกัน แผ่นยาง แผ่นยางหนัก แผ่นยางสําหรับครัวในห้องอาหาร
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 36"L x 36"W x 0.5"Th |
| ความหนา: | 0.5"ท |
แผ่นพื้นยางกันคลื่น พร้อมส่วนติดต่อ สําหรับร้านอาหาร ห้องครัว บาร์ สวนพื้นที่ฝนกลางแจ้ง ((36"X 36") สีดํา
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1500*900*20มม |
| ความหนา: | 20มม |
แผ่นพื้นกันน้ํายางกันคลื่น แผ่นพื้นกันความเหนื่อยหนัก 33 "X57" สําหรับพื้นที่ฝนหรือหิมะ, ห้องอาหาร บาร์ครัว
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 914*1524*12มม |
| ความหนา: | 12 มม |
แผ่นยางแบบเปลือกสีส้ม มี 80 ใบ แผ่นยาง A แผ่นยาง SBR แผ่นยาง
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ความยาว: | 0.5ม.-30ม |
| ความกว้าง: | 500 มม.-1800 มม |
แผ่นยาง 2m ความกว้าง แผ่นยางกันคลื่น แผ่นเพชร แผ่นยางม้วน
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 3 มม. x 4 ฟุต x 3 ฟุต |
| ความหนา: | 3-8mm |
2′*3′*1/2" สายพัดล้างยางคุณภาพสูง ในสีสันหลากหลาย ช่องระบายน้ํา
| วัสดุ: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| ขนาด: | 2′*3′*1/2" นิ้ว |
| ความหนา: | 1/2"นิ้ว |


