ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
60"X54" นิ้ว รถขนส่งม้า แรมป์ แมท แอนติสลิป ด้านภาระ แรมป์, กลับภาระ แรมป์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 60"x54" นิ้ว |
| ความหนา: | 26 มม |
ผลิตภัณฑ์ยางขนาดใหญ่ที่มีชั้นพื้นผิวอ่อนและสบาย และแผ่นอลูมิเนียมที่ติดตั้งเพื่อรับน้ําหนักที่ดี
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000*1,000*40มม |
| ความหนา: | 40มม |
ป้องกันไฟและเงียบยาง Paver กระเบื้องนอกยางพื้น Mat 20mm25mm30mm35mm Anti-Slip ยางกระเบื้อง
| วัสดุ: | ยาง SBR และยาง EPDM |
|---|---|
| ขนาด 1: | 100x100ซม |
| ขนาด 2: | 50x50ซม |
การปรับปรุงยางกันคลื่นสําหรับ SBR ภายใต้ถนนด้วยแผ่นเหล็ก 10 มม
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000*1,000*40มม |
| ความหนา: | 40มม |
ม้าเดินและม้า สระว่ายน้ํา แผ่นป้องกันผนัง สระว่ายน้ํา แผ่นป้องกันผนังยาง
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*450*40mm ((ด้วยแผ่นเหล็ก 10mm) |
| ความหนา: | 40มม |
1000 X 500 X 25 / 30 มิลลิเมตร สระว่ายน้ํา ที่มั่นคง แผ่นผนัง แผ่นพื้นยาง
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000x500x25/30 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 30 มม. |
1000 X 450 X 40mm สีดําม้าสระว่ายน้ํา ผนังยางหมอน Mat
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*450*40mm ((ด้วยแผ่นเหล็ก 10mm) |
| ความหนา: | 40มม |
โครงการกีฬาอีโก้ ยางพื้นกระเบื้องยางออกกําลังกายพื้นยางกลางแจ้ง งานหนัก ยางอุปกรณ์ออกกําลังกาย
| วัสดุ: | ยาง SBR และยาง EPDM |
|---|---|
| ขนาด 1: | 100x100ซม |
| ขนาด 2: | 50x50ซม |
พื้นยางกลางแจ้ง 7x5ft แผ่นแข่งขันสําหรับการแข่งขันกีฬาลุ้นบาท
| วัสดุ: | ยาง SBR และยาง EPDM |
|---|---|
| ขนาด 1: | 7x5ft/2.2m(กว้าง)*1.5m(สูง) |
| ความหนา: | 13มม |
กระเบื้องพื้นยางสําหรับกีฬากลางแจ้ง สําหรับพื้นยางที่ไม่เป็นพิษสําหรับสนามเด็กเล่นภายใน
| วัสดุ: | ยาง SBR และยาง EPDM |
|---|---|
| ขนาด 1: | 100x100ซม |
| ขนาด 2: | 50x50ซม |


