ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นกางเกงปิดช่อง 600 มม ที่ป้องกันการคลื่น
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
แผ่นกางเกงปิดช่องหุบ 600 มิลลิเมตร ที่กันคลื่น
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
ผ้ารองรับ เสริมม้า รถยนต์ รถยนต์ รถยนต์ รถยนต์ รถยนต์ รถยนต์ รถยนต์
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 155*175ซม |
| ความหนา: | 14มม |
กระเบื้องติดกัน 20X20X1 กระเบื้องยางหนัก กระเบื้องยางสีเขียวกันคลื่น
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 500*500มม |
| ความหนา: | 15 มิลลิเมตร 20 มิลลิเมตร 25 มิลลิเมตร 30 มิลลิเมตร 35 มิลลิเมตร 40 มิลลิเมตร |
ปกป้องการลื่น 600mm ช่องหุบน้ํายางปิดด้วยคุณภาพสูง
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |
สนามแข่งขัน แผ่นพื้นยางดํา ใช้สําหรับช่องยาง แผ่นยาง 6 มม.
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 1030 * 30 มม. 1,000 * 1,000 * 35 มม. 1,000 * 1,000 * 40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 30mm/35mm/40mm |
หม้อยางที่มีฟังก์ชันระบายน้ํา หม้อม้าขนาด 600*300 มิลลิเมตร หม้อระบายน้ํา สะดวกต่ออวัยวะ และสะอาดง่าย
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ+SBR |
|---|---|
| ขนาด: | 600*400*40 มม./600*300*40 มม.(พร้อมเหล็กหล่อฝัง) |
| ความหนา: | 35mm; 35 มม.; 38mm; 38 มม.; 40mm 40มม |


