ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
กระเบื้องพื้นยางติดต่อกัน สําหรับห้องออกกําลังกายและห้องออกกําลังกายที่บ้าน
| วัสดุ: | เม็ด EVA, EPDM และเม็ดยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 24' x 24' นิ้ว |
| ความหนา: | 0.56'' นิ้ว |
ขายร้อนยาง โรงออกกําลังกาย พื้นยาง ตะเบียนยาง ติดต่อกัน ความหนา 0.56 '
| วัสดุ: | เม็ด EVA, EPDM และเม็ดยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 24' x 24' นิ้ว |
| ความหนา: | 0.56'' นิ้ว |
แผ่นกางเกงที่ทนทานและยืดหยุ่น
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 500x500มม.,1000x1000มม |
| ความหนา: | 1.5 มม. ถึง 4 มม |
โรงงานยางมิตรต่อสิ่งแวดล้อมและ EPDM
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 500x500มม.,1000x1000มม |
| ความหนา: | 1.5 มม. ถึง 4 มม |
Super 0.4 Inch Rubber Gymnasium Flooring สําหรับกีฬาที่บ้าน, 6 กระเบื้องกีฬาที่ดิน Mat กับภารกิจหนักยางบนใน 24sqft
| วัสดุ: | เม็ดยาง+จุดสี EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | 24"L x 24"W x 0.4"Th |
| ความหนา: | 3-12mm |
E-PURCHASING หนา 0.56 นิ้ว เครื่องมือออกกําลังกาย แผ่นเตียง 6 กระเบื้อง EVA แผ่นเตียงฟองที่มียางบน ติดต่อพื้นยาง
| วัสดุ: | เม็ดยาง+จุดสี EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | 24"L x 24"W x 0.4"Th |
| ความหนา: | 3-12mm |
E-PURCHASING หนา 0.56 นิ้ว เครื่องมือออกกําลังกาย แผ่นเตียง 6 กระเบื้อง EVA แผ่นเตียงฟองที่มียางบน ติดต่อพื้นยาง
| วัสดุ: | เม็ดยาง+จุดสี EPDM |
|---|---|
| ขนาด: | 24"L x 24"W x 0.4"Th |
| ความหนา: | 3-12mm |
40*40*5cm แผ่นพื้นยางที่ไม่เป็นพิษ ที่มั่นคง แผ่นพื้นยางในความหนาแน่นสูง แผ่นพื้นยางสําหรับพื้นที่ขี่ม้า
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 40ซม.*40ซม |
| ความหนา: | 5ซม |
พื้นรถเข็น 18 X 18 นิ้ว สี่เหลี่ยม ยางเพชรแผ่น ติดต่อตัวกรองพื้น สําหรับการออกกําลังกายที่บ้าน
| วัสดุ: | เม็ด EVA, EPDM และเม็ดยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 18.38 x 18.38 x 0.19 นิ้ว |
| ความหนา: | 0.19 นิ้ว |
พื้นกระเบื้องผนังสลักกันได้หลากหลาย สําหรับห้องออกกําลังกายที่บ้าน ห้องใช้งาน
| วัสดุ: | เม็ด EVA, EPDM และเม็ดยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 18.38 x 18.38 x 0.19 นิ้ว |
| ความหนา: | 0.19 นิ้ว |


