ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อออนไลน์ ดินที่มั่นคงของม้าที่มีกระเบื้องยางทรงกระดูกหมา
| วัสดุ: | รีไซเคิลเม็ดยางยาง SBR |
|---|---|
| ขนาด: | ปกติ 160 x 200 มม |
| ความหนา: | 25 มม. / 30 มม. / 35 มม. / 40 มม. / 45 มม |
แผ่นพื้นอเมริกัน แผ่นม้าที่มั่นคง แผ่นเตียงหุ่นหนัก แผ่นดินยางทนทาน แผ่นดินแข็ง สีดํา 1/2 "หนา 4' X 6' แผ่น
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด 1: | 1830x1220มม./4ฟุตx6ฟุต; |
| ขนาด 2: | 1000 มม*2000 มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ยางแข็ง ป้องกันการกระแทกที่ออกแบบเพื่อลดการกระแทกระหว่างรางม้าและพื้นดิน
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง หนา หนา ยาง ผ่อนประตูด้วยหลุมปรับสามหลุมสําหรับปรับหนา 190x80x80mm
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง หนักยาง ผ่อนประตูหลายขนาด สีดํา
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 195mm*80mm*80mm |
| ความหนา: | 80มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ใช้งานหนักมาก สีดํา ยางพัฟเฟอร์สําหรับประตูเหล็ก รถบรรทุก รถยนต์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 350mm*100mm*105mm |
| ความหนา: | 105มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ใช้งานหนักมาก สีดํา ยางพัฟเฟอร์สําหรับประตูเหล็ก รถบรรทุก รถยนต์
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 120x85x75 มิลลิเมตร |
| ความหนา: | 75มม |
อุปกรณ์เสริมยาง ยืน HeACavy Duty สีดํายาง Buffer บนแผ่นมุมเหล็กสําหรับประตูเหล็ก
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 242 มม.*80 มม.*80 มม |
| ความหนา: | 80มม |
E-PURCHASING รถขี่ยางที่มั่นคง พื้นโรง 12 มม ความหนา 17 มม ความหนา
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด 1: | 1830x1220มม./4ฟุตx6ฟุต; |
| ขนาด 2: | 1000 มม*2000 มม |
ซื้อออนไลน์ แผ่นเตียงเต้าม้าที่ทนต่อการบด
| วัสดุ: | ยาง+อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด: | 500x500มม.,1000x1000มม |
| ความหนา: | 1.5 มม. ถึง 4 มม |


