ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Yang
หมายเลขโทรศัพท์ :
15959387903
คำหลัก [ anti slip large rubber mats ] การจับคู่ 314 ผลิตภัณฑ์.
1.20m X 2.50m แผ่นยางสําหรับกรงม้า ผนังสีดํา และความหนา 18 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาด: | 1.20 m x 2.50 m |
| ความหนา: | 18มม |
แผ่นผนังยางซิลิโคนกันกระชับที่กําหนดเองสําหรับม้า
| วัสดุ: | เอสบีอาร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 1000*450*40mm ((ด้วยแผ่นเหล็ก 10mm) |
| ความหนา: | 40มม |
แผ่นยางขนาดใหญ่ กล่องยางกรีต กล่องสามเหลี่ยมที่ติดกับแผ่นเหล็ก 5 มม.
| วัสดุ: | SBR และแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาด: | 570mm x 570mm x 18mm |
| ความหนา: | 18มม |
สายคล้องยาง สายพัดความเร็ว สายคล้องป้องกันคลุม แผ่นแรงดัน ภายในภายนอก การจราจรสาย
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1,000*300*60มม |
| ความหนา: | 60 มม |
แผ่นยางขนาดใหญ่ แผ่นยางสีดํา กันสกปรก กระเป๋าเดินทาง สนามบิน คอนเวียเตอร์ สนามบิน คอนเวียเตอร์เบิร์ท สําหรับ สนามบิน คารูเซล
| วัสดุ: | ยาง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1500 มม. * 380 มม. * 7 มม |
| ความหนา: | 7 มม |
แผ่นพัดยางกันความเหนื่อยล้าทางการค้า 82.6"X35.4" แผ่นพัดพื้นที่หนัก ไม่เลื่อนสําหรับภายในภายนอก
| วัสดุ: | ยางไนไตรล์ ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 2'*3',3'*5',3'*10'*1/2'' |
| ความหนา: | 12 มม |
รูปแบบกระดุมพื้นที่ รถสตาร์ลมมาร์ป แมท รถสตาร์ลมาร์ปสัตว์ 2.4m ความกว้าง
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1ม.(ย)X 2.4ม.(ก) X 6มม., 10มม., 12มม., 16มม. |
| ความหนา: | 6 มม., 10 มม., 12 มม., 16 มม |
6 มิลลิเมตร 10 มิลลิเมตร 12 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร ความหนา รถขี่ม้า แรมป์แมท แอนติสลิป
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด: | 1ม.(ย)X 2.4ม.(ก) X 6มม., 10มม., 12มม., 16มม. |
| ความหนา: | 6 มม., 10 มม., 12 มม., 16 มม |


